NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Tuesday, August 2, 2011

ATI, WENGINE HAWAKUSTAHILI KUNYANYULIWA MIKONO?


(2) Ati, bado kuna wengine ambao hawakustahili kunyanyuliwa mikono na bado "hawajaishusha"? Kama wapo, tuwafanyeje?

Ujumbe wangu (kwa njia ya picha) kwa wanyanyua na wanyanyuliwa mikono unapatikana HAPA. Mungu Ibariki Tanzania !!!

No comments:

Post a Comment

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb