NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Friday, August 5, 2011

FIKRA YA IJUMAA: ATI, KITU GANI NI CHA MUHIMU ZAIDI KWAKO HAPA DUNIANI ???

  • Ni kazi yako? Ni Nyumba yako nzuri? Ni Mkeo, mumeo au mpenzi wako? Ni ngono? Ni msosi? Ni ufisadi wako? Ni familia? Ni dini yako? Ni madaraka yako? Ni marafiki? Ni gari lako la bei mbaya? Ni elimu yako?, Ni kifo? Ni utajiri wako? Ni nini basi?
  • Fikiri vizuri halafu utoe jibu. Na pengine jibu lako litatoa fununu kuhusu lengo hasa la maisha na falsafa yako nzima kuhusu kuwako kwako katika sayari hii iitwayo Dunia. Binadamu !!!

No comments:

Post a Comment

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb