NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Wednesday, August 3, 2011

OOOPS! KUMBE ATC HAINA HATA NDEGE MOJA INAYOFANYA KAZI !!!

Ni Shirika letu la ndege la Taifa (ATC). Lilianzishwa mwaka 1973 likiwa na ndege 11. Kwa sasa hata hivyo hakuna hata ndege moja inayofanya kazi.

Tatizo hasa la Shirika hili ni nini? Kwa nini Precision ifanye vizuri hivi na shirika la taifa lishindwe?  Na bado serikali iko katika mchakato wa kulimwagia "vitendea kazi na mtaji" mpya. Shirika hili litaendelea kutafuna mabilioni ya walipa kodi mpaka lini? Kwa nini tunazidiwa hata na vinchi vidogo kama Burundi na Rwanda? Kwa habari zaidi soma HAPA

No comments:

Post a Comment

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb