NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Wednesday, August 10, 2011

UCHESHI: MWANAMKE ALIYEWASHINDA WENZIO, WEWE UTAMUWEZA ???

  • Wenyewe husema usivione vyaelea vimeundwa. Sisi tunapenda kubadilisha na kusema: Ukiona vyealea basi ujue vilishawashinda waundaji (na manahodha)! Kwa hekaheka wanazopambana nazo wanaume katika ndoa, soma HAPA

No comments:

Post a Comment

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb