NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Thursday, December 22, 2011

JAMANI EEH: HAYA MAGAMBA YENYE "SUPA GLUU" MWISHOWE YATAIDHOOFISHA AFYA YA NYOKA WETU.

  • Ni kweli amekosekana mkereketwa jasiri mshika korombo akayabobonyoa haya magamba sugu kwa nguvu? Kubembelezana mpaka lini wakati nyoka wetu anazidi kudhoofika? Kipi ni cha muhimu zaidi: magamba yaliyochoka na kumaliza muda wake au afya ya nyoka wetu? Aiiii !!!

Katuni hii ni kutoka kwa Said Michael.

No comments:

Post a Comment

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb