NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Thursday, December 29, 2011

VITUKO VYA WALIMWENGU: JAMAA APORA BENKI NA KURUDI BAA KUMALIZIA BIA ALIYOKUWA AMEIAGIZA

  • Huyu mwizi (kwa jina John Robin Whittle, 52) ametoa mpya. Alianza kwa kuingia kwenye baa na kuagiza bia. Baada ya kunywa kidogo alitoka na kwenda kupora benki iliyokuwa karibu. Baada ya kufanikisha uporaji wake, jamaa alirudi kwenye baa ile ile kumalizia bia yake. Wanywaji wenzake walishangaa baadaye walipoona polisi wanavamia baa hiyo na kumtia jamaa mbaroni.
  • Kisa hiki kimeleta gumzo kubwa kwa watu huku wengine wakidai kwamba mwizi huyu alijilengesha kwa polisi makusudi na kwamba alikuwa anataka kukamatwa. Wengine wanasema kwamba jamaa ni mwizi mzoefu na pengine alikuwa amejiamini kupita kiasi.
  • Miye huvutiwa na vituko vya aina hii kwa sababu kupitia kwayo tunaweza angalau kupata fununu kidogo kuhusu uasili na undani hasa wa huyu mnyama machachari ajiitaye “Homo Sapiens”

  • Kituko hiki kimetokea kule Tampa katika jimbo la Florida nchini Marekani. 

No comments:

Post a Comment

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb