NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Sunday, January 1, 2012

HERI YA MWAKA MPYA (2012) WADAU. TUSONGE MBELE !

6 comments:

  1. Happy New Year to you too bro :-)

    ReplyDelete
  2. kheri sana ya mwaka mpya pia kwa wewe na familia.

    ReplyDelete
  3. Mwalimu nawe uwe na mwaka mpya 2012 wenye kila fanaka na ufunguliwe milango yote ya mafanikio ambayo siku zote umetaka ifunguke. Msalimie mama na watoto.

    ReplyDelete
  4. Wapendwa, asanteni sana. Tupo pamoja. Mungu na Atushike mkono ili safari yetu tunayosafiri hapa duniani ikaendelee vyema ili tukaione miaka mipya mingi ijayo.

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb