NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Wednesday, April 18, 2012

NDOA NI MCHUZI - NA JOEL ANAYO

Nimeupenda wimbo huu wa Joel Anayo na hasa ujumbe wake kuhusu ndoa. Ukipata muda hebu jaribu kuusikiliza.

2 comments:

  1. Ni ujumbe mzuri sana hata nami nimeupenda. Kidogo kama vile tulipigiana simu kuhusu kuwa na upenda,uthamini pia kujiliana katika ndoa..ukipata kamuda unaweza kuchungulia:-)

    ReplyDelete
  2. ndio ni muziki munuri sana nimiupenda

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb