NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Tuesday, May 22, 2012

HATA HUKU "MAJUU" WAPO !!!

****

2 comments:

  1. Ha ha ha ha...Akina bwana matata wapo wengi. Huyu huyu huyu ni mjinga kabisa asiyejua kusoma ni mjinga kabisa barua ikija aitembeza kutwa...Mweeehh!!

    ReplyDelete
  2. Bwana Matata...Umenikumbusha mbali sana Dada Yasinta. Hata kuvipata vitabu hivi imekuwa vigumu sasa. Asante !!!

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb