NG'WANAKANUNDO - MANJU MASHUHURI WA KISUKUMA KUTOKA MWANZA

Tuesday, December 22, 2015

Wimbo Mzuri wa Harusi (Ng'wanike Bejaga Kaya). Halafu Unaambiwa "Basukuma Dulibachangamku" Safi Sana !!!

7 comments:

  1. Mwanifurahisha na kunikumbusha nyumbani hongereni, atakae kana utamaduni wake huyo ni mfungwa wa fikra by Nyanda Shilyashinonu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ni kweli Bwana Paschal. Hasa wakati huu ambapo kizazi chetu kipya hiki hakijali hizi lugha na tamaduni zake. Ninazo nyimbo nyingi za aina hii na ukinitumia namba yako ya simu au email naweza kukutumia kama attachment au whatsapp. Uwe na Mwaka Mpya mwema!

      Delete
  2. Dear Dr. Matondo,

    I wanted to reach you via email, but I do not know how. I am one of your old students at UF (around 2011-2012). Here is my email: mutebalqarni@gmail.com

    ReplyDelete
  3. Kindly contact me via mutebalqarni@gmail.com

    ReplyDelete
  4. unadowload vp sasa mzee mbona hakuna menyu ya kudownlo?

    ReplyDelete
  5. ou nisaidie hako ka wimbo katamu nina harus inakaribia nimekapenda please

    ReplyDelete

JIANDIKISHE HAPA

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

ASANTE KWA MAONI YAKO

Widget by ReviewOfWeb